Welcome to our forum 11B6
Chào mừng các ban đến thăm forum của lớp 11B6.Mong các bạn sẽ có được giây phút thư giãn ở đây.

Join the forum, it's quick and easy

Chào mừng các ban đến thăm forum của lớp 11B6.Mong các bạn sẽ có được giây phút thư giãn ở đây.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Giật mình với video “nữ sinh đánh bài cởi áo” trong lớp học

2 posters

Go down

Giật mình với video “nữ sinh đánh bài cởi áo” trong lớp học Empty Giật mình với video “nữ sinh đánh bài cởi áo” trong lớp học

Bài gửi by ♥Huy♦Dung♥ Tue Apr 27, 2010 3:42 pm

Ngày hôm nay (26/4), cư dân mạng Việt Nam lại được một phen hoảng hốt khi xuất hiện clip nữ sinh Việt đánh bài phanh áo. Từng chiếc khuy được cởi ra theo chiều thua bài của cô nữ sinh.

Đoạn clip có độ dài 2 phút 56 giây, được tung lên trang mạng nước ngoài cách đây 5 tháng, nhưng mới đây đã bị cư dân ảo Việt mới phát hiện và “loan tin”. Clip quay cận cảnh một nữ sinh đang đánh bài ngay trong lớp cùng các bạn. Bất kỳ ai xem clip đều một lần nữa giật mình về lối sống, cách hành xử của .

Cứ thua một ván, cô nữ sinh lại cởi một chiếc khuy áo, có những lúc chống cự các bạn rất quyết liệt, nhưng “nữ nhân vật chính” cuối cùng vẫn cởi.
Giật mình với video “nữ sinh đánh bài cởi áo” trong lớp học VietGiaiTri.Com-3d2d62ee
Giật mình với video “nữ sinh đánh bài cởi áo” trong lớp học VietGiaiTri.Com-a18656e2[img][/img]
[img][/img]
Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool
♥Huy♦Dung♥
♥Huy♦Dung♥
Lớp viên
Lớp viên

Điểm danh vọng : 254582
Điểm cống hiến : 0

Giật mình với video “nữ sinh đánh bài cởi áo” trong lớp học Empty Re: Giật mình với video “nữ sinh đánh bài cởi áo” trong lớp học

Bài gửi by †«—™GaConDen™—»† Tue Apr 27, 2010 5:26 pm

Aj post paj` nay` mac' daj. wa''''' de` nghj post them nua? dy nha Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
†«—™GaConDen™—»†
†«—™GaConDen™—»†
Lớp viên
Lớp viên

Điểm danh vọng : 255685
Điểm cống hiến : 0

- Similar topics